gtk+-properties.HEAD - en to kn translation catalogue (426 entries)

en: A GdkImage to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಒಂದು GdkImage

en: A GdkPixbuf to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಒಂದು GdkPixbuf

en: A GdkPixmap to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಒಂದು GdkPixmap

en: A name for the action group.
kn: ಕ್ರಿಯಾ ಸಮೂಹಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೆಸರು.

en: A pointer to the pixel data of the pixbuf
kn: pixbuf ನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ದತ್ತಾಂಶಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೂಚಿ

en: A shorter label that may be used on toolbar buttons.
kn: ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲ್ಪಡಬಹುದಾದ ಚಿಕ್ಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: A tooltip for this action.
kn: ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ಕಾಗಿನ ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವು.

en: A unique name for the action.
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರು.

en: Accelerator Closure
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಮುಚ್ಚಿಗೆ(Closure)

en: Accelerator Mode
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ ಕ್ರಮ

en: Accelerator Widget
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಸಂಪರ್ಕತಟ (Widget)

en: Accelerator key
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ ಕೀಲಿ

en: Accelerator keycode
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕ ಕೀಲಿಸಂಕೇತ

en: Accepts PDF
kn: PDF ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Action Group
kn: ಕ್ರಿಯಾ ಸಮೂಹ

en: Activatable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ

en: Activates default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Adjustment
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Alignment
kn: ಸಾಲು ಹೊಂದಿಕೆ

en: Allow Grow
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow Shrink
kn: ಕುಗ್ಗಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow empty
kn: ಖಾಲಿಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Amount of space used up by arrow
kn: ಬಾಣ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಜಾಗದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Angle
kn: ಕೋನ

en: Animation
kn: ಸಜೀವನಗಳು (ಆನಿಮೇಶನ್)

en: Appearance of the shadow surrounding the arrow
kn: ಬಾಣದ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ನೆರಳಿನ ಸ್ವರೂಪ

en: Arrow Size
kn: ಬಾಣದ ಗುರುತಿನ ಗಾತ್ರ

en: Arrow direction
kn: ಬಾಣದ ದಿಕ್ಕು

en: Arrow shadow
kn: ಬಾಣದ ನೆರಳು

en: Artists
kn: ಕಲಾಕಾರರು

en: Attributes
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color as a GdkColor
kn: ಒಂದು GdkColor ಆಗಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color as a string
kn: ಒಂದು ಸಾಲಾಗಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color name
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣದ ಹೆಸರು

en: Background full height
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಪೂರ್ಣ ಎತ್ತರ

en: Bits per Sample
kn: ಪ್ರತಿ ನಮೂನೆಯಲ್ಲಿನ ದ್ವಿಮಾನಾಂಕಗಳು(bits)

en: Border between text and frame.
kn: ಪಠ್ಯ ಹಾಗು ಚೌಕಟ್ಟಿನ ನಡುವಿನ ಅಂಚು.

en: Border width
kn: ಅಂಚಿನ ಅಗಲ

en: Buffer
kn: ಬಫರ್

en: Can default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜನೆಯಾಗಬಲ್ಲ

en: Cancelled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Clickable
kn: ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಲ್ಲ

en: Color of unvisited links
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡದೆ ಹೋದ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: Color of visited links
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: Color scheme
kn: ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿ (ಸ್ಕೀಮ್)

en: Colorspace
kn: ವರ್ಣಸ್ಥಳ(Colorspace)

en: Columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳು

en: Comments about the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಬಗೆಗಿನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Comments string
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯದ ಸಾಲು

en: Copyright information for the program
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂನ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Copyright string
kn: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಸಾಲು

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
kn: ಅನುವಾದಕರ ಮನ್ನಣೆ. ಈ ಸಾಲು ಅನುವಾದಿತವಾಗುವಂತೆ ಗುರುತುಹಾಕಬೇಕು

en: Current Alpha
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ಆಲ್ಫಾ

en: Current Color
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ಬಣ್ಣ

en: Current Page
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ

en: Cursor Blink
kn: ಮಿಣುಕು ತೆರೆಸೂಚಕ (ಕರ್ಸರ್)

en: Cursor Blink Time
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಮಿಣುಕುವ ಸಮಯ

en: Cursor color
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಬಣ್ಣ

en: Cursor position
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನ

en: Day
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Decorated
kn: ಅಲಂಕೃತಗೊಂಡ

en: Default Display
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Default Height
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉದ್ದ

en: Default Page Setup
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪುಟ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Default Spacing
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಂತರ(spacing)

en: Default Width
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ

en: Delay before hiding a submenu
kn: ಒಂದು ಉಪಪರಿವಿಡಿ(submenu) ಅನ್ನು ಅಡಗಿಸುವ ಮೊದಲು ವಿಳಂಬ

en: Deletable
kn: ಅಳಿಸಬಲ್ಲಂತಹ

en: Destroy with Parent
kn: ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ(parent) ನಾಶಗೊಳಿಸು

en: Detail
kn: ವಿವರ

en: Dialog
kn: ಸಂವಾದ

en: Documenters
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಕರು

en: Double Arrows
kn: ಜೋಡಿ ಬಾಣಗಳು

en: Draw Border
kn: ಅಂಚನ್ನು ಎಳೆ

en: Embedded
kn: ಹುದುಗಿಸಲ್ಪಟ್ಟ (ಎಂಬೆಡೆಡ್)

en: Enable Accelerators
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable Animations
kn: ಸಜೀವನಗಳನ್ನು (ಆನಿಮೇಶನ್) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Events
kn: ಘಟನೆಗಳು

en: Expand
kn: ವಿಸ್ತೃತಗೊಳಿಸು

en: Expanded
kn: ವಿಸ್ತೃತಗೊಂಡ

en: Extra space to add for CAN_DEFAULT buttons
kn: CAN_DEFAULT ಗುಂಡಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಂತರ

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename to load and display
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಹಾಗು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Fill
kn: ತುಂಬಿಸು

en: Fill Level
kn: ತುಂಬಿಸಲಾದ ಮಟ್ಟ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ (ಫಿಲ್ಟರ್)

en: Fixed Width
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಗಾತ್ರ

en: Focus on click
kn: ಕ್ಲಿಕ್ ಆದಾಗ ಕೇಂದ್ರಿಕೃತಗೊಳ್ಳು(Focus)

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರದ ಶೈಲಿ

en: Font Name
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: Font family
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಪರಿವಾರ

en: Font name
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: Font options
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Font resolution
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ ರೆಸೊಲ್ಯೂಶನ್

en: Font scale
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಅಳತೆ

en: Font size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Font style
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಗೆ

en: Font weight
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ತೂಕ

en: Fraction
kn: ಭಿನ್ನರಾಶಿ

en: Frame shadow
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ನೆರಳು(Frame shadow)

en: GTK Modules
kn: GTK ಘಟಕಗಳು

en: GdkPixbufAnimation to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು GdkPixbufAnimation

en: Gravity
kn: ಗುರುತ್ವ(Gravity)

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en: Group ID
kn: ಸಮೂಹ ID

en: Has Alpha
kn: ಆಲ್ಫಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has Entry
kn: ನಮೂದನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has Frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has palette
kn: ವರ್ಣಫಲಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has selection
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Has tooltip
kn: ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Header image
kn: ಶೀರ್ಷಿಕಾ ಚಿತ್ರ

en: Header image for the assistant page
kn: ಸಹಾಯಕ ಪುಟಕ್ಕಾಗಿನ ಶೀರ್ಷಿಕಾ ಚಿತ್ರ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Height request
kn: ಎತ್ತರದ ಮನವಿ

en: Hide if empty
kn: ಖಾಲಿ ಇದ್ದರೆ ಅಡಗಿಸಿಡು

en: Horizontal Alignment
kn: ಸಮತಲ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ (Horizontal Alignment)

en: Horizontal Scroll Arrow Length
kn: ಸಮತಲ ಚಲನ ಬಾಣದ ಉದ್ದ

en: Horizontal alignment
kn: ಸಮತಲ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ (alignment)

en: Horizontal scale
kn: ಸಮತಲ ಅಳತೆಪಟ್ಟಿ(Horizontal scale)

en: How to draw the input method preedit string
kn: ಪ್ರದಾನ(input) ಕ್ರಮ ಸಂಪಾದನಾ ಪೂರ್ವ ಸಾಲನ್ನು ಹೇಗೆ ಎಳೆಯುವುದು

en: How to draw the input method statusbar
kn: ಪ್ರದಾನ(input) ಕ್ರಮ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಎಳೆಯುವುದು

en: How to draw the toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಎಳೆಯುವುದು

en: IM Preedit style
kn: IM ಸಂಪಾದನಾ ಪೂರ್ವ (Preedit) ಶೈಲಿ

en: IM Status style
kn: IM ಸ್ಥಿತಿ ಶೈಲಿ

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Icon Name
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: Icon Sizes
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಗಾತ್ರಗಳು

en: Icon for this window
kn: ಈ ವಿಂಡೋಗಾಗಿನ ಚಿಹ್ನೆ

en: Icon name
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: Icon size
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಗಾತ್ರ

en: Icon spacing
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಅಂತರ (spacing)

en: Icon widget to display in the item
kn: ಅಂಶದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು ಚಿಹ್ನೆ ಸಂಪರ್ಕತಟ

en: Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: If this window should be destroyed when the parent is destroyed
kn: ಮೂಲವು ನಾಶಗೊಂಡಾಗ ಈ ವಿಂಡೋ ಸಹ ನಾಶವಾಗಬೇಕೆ

en: Ignore hidden
kn: ಅಡಗಿಸದ್ದನ್ನು ಅಲಕ್ಷಿಸು

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Image position
kn: ಚಿತ್ರದ ಸ್ಥಾನ

en: Image spacing
kn: ಚಿತ್ರ ಅಂತರ

en: Image widget
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಪರ್ಕತಟ

en: Inconsistent
kn: ಅನಿಶ್ಚಿತ

en: Inconsistent state
kn: ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: Indicator Size
kn: ಸೂಚಕದ(Indicator) ಗಾತ್ರ

en: Indicator Spacing
kn: ಸೂಚಕದ(Indicator) ಅಂತರ

en: Indicator size
kn: ಸೂಚಕದ(Indicator) ಗಾತ್ರ

en: Inner Border
kn: ಒಳಗಿನ ಅಂಚು

en: Inverted
kn: ವಿಲೋಮಗೊಂಡ (Inverted)

en: Invisible
kn: ಅಗೋಚರ

en: Invisible character
kn: ಅಗೋಚರ ಚಿಹ್ನೆ

en: Is Active
kn: ಸಕ್ರಿಯವಿದೆ

en: Is important
kn: ಇದು ಮುಖ್ಯ

en: Job Name
kn: ಕೆಲಸದ ಹೆಸರು

en: Label
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Layout style
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಬಗೆ

en: Left Margin
kn: ಎಡ ಅಂಚು

en: Left margin
kn: ಎಡ ಅಂಚು

en: Limit
kn: ಮಿತಿ

en: List of authors of the program
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂನ ಲೇಖಕರ ಪಟ್ಟಿ

en: List of currently active GTK modules
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ GTK ಘಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of icon names
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಹೆಸರುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of icon sizes (gtk-menu=16,16:gtk-button=20,20...
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಗಾತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ (gtk-ಪರಿವಿಡಿ=೧೬,೧೬:gtk-ಗುಂಡಿ=೨೦,೨೦...

en: List of people documenting the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ದಸ್ತಾವೇಜು ಮಾಡಿದ ಜನರ ಪಟ್ಟಿ

en: List of people who have contributed artwork to the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಕಲಾತ್ಮಕ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾದವರ ಹೆಸರುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Local Only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾತ್ರ

en: Local only
kn: ಸ್ಥಳಿಯ ಮಾತ್ರ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Logo
kn: ಲಾಂಛನ

en: Logo Icon Name
kn: ಲಾಂಛನ ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: Lower
kn: ಕಡಿಮೆ

en: Margin
kn: ಅಂಚು

en: Mark name
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಗುರುತಿಸು

en: Mask
kn: ಮುಸುಕು(Mask)

en: Max Size
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ

en: Maximum Value
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ

en: Maximum Width
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲ

en: Maximum X
kn: ಗರಿಷ್ಠ X

en: Maximum Y
kn: ಗರಿಷ್ಠ X

en: Maximum length
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: Maximum possible X value
kn: X ನ ಗರಿಷ್ಠ ಸಾಧ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Maximum possible value for Y
kn: Y ನ ಗರಿಷ್ಠ ಸಾಧ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Maximum size of the ruler
kn: ರೂಲರಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ

en: Menu
kn: ಅಂಶ ಪಟ್ಟಿ

en: Message Buttons
kn: ಸಂದೇಶದ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Message Type
kn: ಸಂದೇಶದ ಬಗೆ

en: Metric
kn: ಮೆಟ್ರಿಕ್

en: Minimum Value
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಮೌಲ್ಯ

en: Minimum Width
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Minimum X
kn: ಕನಿಷ್ಠ X

en: Minimum Y
kn: ಕನಿಷ್ಠ Y

en: Minimum height of buttons inside the box
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಳಗಿನ ಗುಂಡಿಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ಉದ್ದ

en: Minimum possible value for X
kn: X ನ ಕನಿಷ್ಠ ಸಾಧ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Minimum possible value for Y
kn: Y ನ ಕನಿಷ್ಠ ಸಾಧ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Minimum width of buttons inside the box
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಳಗಿನ ಗುಂಡಿಗಳ ಕನಿಷ್ಠ ಅಗಲ

en: Mode
kn: ವಿಧಾನ

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: Month
kn: ತಿಂಗಳು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name of default font to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: Name of the font family, e.g. Sans, Helvetica, Times, Monospace
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಪರಿವಾರದ ಹೆಸರು, ಉದಾ. Sans, Helvetica, Times, Monospace

en: Name of the printer
kn: ಮುದ್ರಕದ ಹೆಸರು

en: Name of the themed icon for this window
kn: ಈ ವಿಂಡೋವಿಗಾಗಿ ಥೀಮ್ ಆದ ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: No Month Change
kn: ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No show all
kn: ಏನನ್ನೂ ತೋರಿಸಬೇಡ

en: Number of Channels
kn: ಮಾರ್ಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of Pages
kn: ಪುಟಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels around the content pages.
kn: ಒಳಅಂಶ ಪುಟಗಳ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of pixels around the header.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿರುವ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Numeric
kn: ಸಾಂಖ್ಯಿಕ(Numeric)

en: Opacity for Window
kn: ವಿಂಡೋನ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Orientation
kn: ನಿಲುವು (Orientation)

en: Overwrite mode
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆಯುವ ಕ್ರಮ

en: Pack type
kn: ಪ್ಯಾಕಿನ ಬಗೆ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Page Increment
kn: ಪುಟ ಏರಿಕೆ(Page Increment)

en: Page Setup
kn: ಪುಟದ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Page Size
kn: ಪುಟದ ಗಾತ್ರ

en: Page complete
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಪುಟ

en: Page title
kn: ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Page type
kn: ಪುಟದ ಬಗೆ

en: Parent widget
kn: ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕ ತಟ (Parent widget)

en: Pattern
kn: ನಮೂನೆ

en: Pixels
kn: ಚುಕ್ಕಿಗಳು (Pixels)

en: Position
kn: ಸ್ಥಳ

en: Preview text
kn: ಮುನ್ನೋಟ ಪಠ್ಯ

en: Print Settings
kn: ಮುದ್ರಣ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Printer
kn: ಮುದ್ರಕ

en: Printer settings
kn: ಮುದ್ರಕದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Program name
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಹೆಸರು

en: Program version
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಆವೃತ್ತಿ

en: Radio state
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸ್ಥಿತಿ

en: Ratio
kn: ಅನುಪಾತ

en: Receives default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Recent Manager
kn: ಇತ್ತಿಚಿನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Resizable
kn: ಪುನರ್-ಗಾತ್ರಿಸಬಲ್ಲ

en: Resize
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು

en: Resize mode
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು ಕ್ರಮ

en: Right Margin
kn: ಬಲ ಅಂಚು

en: Right margin
kn: ಬಲ ಅಂಚು

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Screen
kn: ತೆರೆ(Screen)

en: Secondary
kn: ಎರಡನೆಯ

en: Secondary cursor color
kn: ಎರಡನೆಯ ತೆರೆಸೂಚಕದ ಬಣ್ಣ

en: Selectable
kn: ಆರಿಸಬಹುದಾದ

en: Selected Printer
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಮುದ್ರಕ

en: Sensitive
kn: ಸಂವೇದಿ

en: Separator Height
kn: ವಿಭಜಕದ ಉದ್ದ

en: Separator Width
kn: ವಿಭಜಕದ ಅಗಲ

en: Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Shadow Type
kn: ನೆರಳಿನ ಬಗೆ

en: Shadow type
kn: ನೆರಳಿನ ಬಗೆ

en: Short label
kn: ಚಿಕ್ಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ಲೇಬಲ್)

en: Show Arrow
kn: ಬಾಣವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Day Names
kn: ದಿನಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Dialog
kn: ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Hidden
kn: ಅಡಗಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Not Found
kn: ಪತ್ತೆಯಾಗದವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Numbers
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Private
kn: ಖಾಸಗಿಯದನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Tooltips
kn: ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು(Tooltips) ತೋರಿಸು

en: Show Week Numbers
kn: ವಾರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show button images
kn: ಗುಂಡಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show file operations
kn: ಕಡತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show size
kn: ಗಾತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show style
kn: ಶೈಲಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Shrink
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Sidebar image
kn: ಬದಿಪಟ್ಟಿಯ ಚಿತ್ರ (Sidebar image)

en: Sidebar image for the assistant page
kn: ಸಹಾಯಕ ಪುಟಕ್ಕಾಗಿನ ಬಲಪಟ್ಟಿಯ ಚಿತ್ರ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size of icons in default toolbars
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಗಾತ್ರ

en: Size of icons in this toolbar
kn: ಈ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲ್ಲಿನ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಗಾತ್ರ

en: Skip pager
kn: ಪೇಜರನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸು

en: Skip taskbar
kn: ಕಾರ್ಯಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸು

en: Sort order
kn: ವಿಂಗಡಣೆ ಕ್ರಮ (Sort order)

en: Spacing
kn: ಅಂತರ

en: Startup ID
kn: ಆರಂಭಿಸುವ ID

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Step Increment
kn: ಹಂತದ ಏರಿಕೆ(Step Increment)

en: Stock Icon
kn: ಶೇಖರಿತ ಚಿಹ್ನೆ

en: Storage type
kn: ಸಂಗ್ರಹ ಬಗೆ

en: Style
kn: ಶೈಲಿ

en: Submenu
kn: ಉಪಪರಿವಿಡಿ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Text of the label widget inside the button, if the button contains a label widget
kn: ಗುಂಡಿಯು ಒಂದು ಶೀರ್ಷಿಕಾ(label) ಸಂಪರ್ಕತಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಗುಂಡಿಯೊಳಗಿನ ಶೀರ್ಷಿಕಾ ಸಂಪರ್ಕ ತಟದ ಪಠ್ಯ.

en: Text on the progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಪಠ್ಯ

en: The GtkActionGroup this GtkAction is associated with, or NULL (for internal use).
kn: ಈ Gtkಕ್ರಿಯೆಯು ಒಡನಾಡಿಯಾಗಿರುವ Gtkಕ್ರಿಯಾಸಮೂಹ, ಅಥವ NULL (ಆಂತರಿಕ ಬಳಕೆಗೆ).

en: The GtkPrinter which is selected
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ GtkPrinter

en: The URL for the link to the website of the program
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂನ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಕಲ್ಪಿಸುವ URL

en: The buttons shown in the message dialog
kn: ಸಂದೇಶ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಗುಂಡಿಗಳು

en: The closure to be monitored for accelerator changes
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಮುಚ್ಚಿಗೆಯು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕೆ

en: The colorspace in which the samples are interpreted
kn: ನಮೂನೆಗಳು ವಿವರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಂತಹ ವರ್ಣಸ್ಥಳ

en: The contents of the entry
kn: ನಮೂದಿನ ಒಳ ಅಂಶ

en: The current color
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ಬಣ್ಣ

en: The current page in the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ.

en: The current value
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಮೌಲ್ಯ

en: The default display for GDK
kn: GDK ಗಾಗಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: The default font options for the screen
kn: ತೆರೆಗಾಗಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: The default height of the window, used when initially showing the window
kn: ವಿಂಡೋನ ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತ ಎತ್ತರ, ವಿಂಡೋವನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The default width of the window, used when initially showing the window
kn: ವಿಂಡೋನ ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ, ವಿಂಡೋವನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The direction the arrow should point
kn: ಬಾಣ ಸೂಚಿತವಾಗಿರಬೇಕಾದ ದಿಕ್ಕು

en: The fill level.
kn: ತುಂಬಿಸಲಾದ ಮಟ್ಟ.

en: The fixed height
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಎತ್ತರ

en: The fixed width
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಅಗಲ

en: The icon size
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಗಾತ್ರ

en: The inconsistent state of the button
kn: ಗುಂಡಿಯ ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: The initial position of the window
kn: ವಿಂಡೋನ ಆರಂಭಿಕ ಜಾಗ

en: The item which is currently active
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ಅಂಶ

en: The label for the link to the website of the program. If this is not set, it defaults to the URL
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಜಾಲತಾಣದ ಕೊಂಡಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ. ಇದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸದೆ ಹೋದರೆ, URL ಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: The label used for menu items and buttons that activate this action.
kn: ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು ಹಾಗು ಗುಂಡಿಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The length of horizontal scroll arrows
kn: ಸಮತಲ ಚಲನ ಬಾಣಗಳ ಉದ್ದ

en: The length of vertical scroll arrows
kn: ಲಂಬ ಚಲನ ಬಾಣಗಳ ಉದ್ದ

en: The location of the printer
kn: ಮುದ್ರಕವಿರುವ ಸ್ಥಳ

en: The maximum value of the adjustment
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಗರಿಷ್ಟ ಮೌಲ್ಯ

en: The menu of options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪರಿವಿಡಿ

en: The metric used for the ruler
kn: ರೂಲರಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ ಮೆಟ್ರಿಕ್

en: The minimum value of the adjustment
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಕನಿಷ್ಟ ಮೌಲ್ಯ

en: The name of the icon from the icon theme
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಥೀಮಿನಲ್ಲಿನ ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: The name of the program. If this is not set, it defaults to g_get_application_name()
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಹೆಸರು. ಇದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸದೆ ಹೋದರೆ, ಇದು g_get_application_name() ಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The name of the selected font
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: The name of the widget
kn: ಸಂಪರ್ಕ ತಟದ ಹೆಸರು

en: The number of bits per sample
kn: ಪ್ರತಿ ನಮೂನೆಯಲ್ಲಿನ ದ್ವಿಮಾನಾಂಕಗಳ (bits) ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of bytes between the start of a row and the start of the next row
kn: ಒಂದು ಸಾಲಿನಿಂದ ಆರಂಭದಿಂದ ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭದ ನಡುವೆ ಇರುವ ಅಷ್ಟಕಗಳ(bytes) ಸಂಖ್ಯೆಗಳ

en: The number of columns of the pixbuf
kn: pixbuf ನಲ್ಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಸಾಲು

en: The number of pages in the document.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿರುವ ಪುಟಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The number of rows of the pixbuf
kn: pixbuf ನಲ್ಲಿನ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of samples per pixel
kn: ಪ್ರತಿ ಚುಕ್ಕಿಗಳಲ್ಲಿನ(ಪಿಕ್ಸೆಲ್) ನಮೂನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The opacity of the window, from 0 to 1
kn: ವಿಂಡೋನ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ, ೦ಯಿಂದ ೧

en: The padding to insert at the top of the widget.
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್.

en: The page increment of the adjustment
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಪುಟ ಏರಿಕೆ

en: The page size of the adjustment
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಪುಟದ ಗಾತ್ರ

en: The parent widget of this widget. Must be a Container widget
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕತಟದ ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕ ತಟ. ಒಂದು Container ಸಂಪರ್ಕತಟವಾಗಿರಬೇಕು

en: The primary text of the message dialog
kn: ಸಂದೇಶ ಸಂವಾದದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪಠ್ಯ

en: The resolution for fonts on the screen
kn: ತೆರೆಯಲ್ಲಿನ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗಾಗಿನ ರೆಸೊಲ್ಯೂಶನ್

en: The selected color
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಬಣ್ಣ

en: The selected day (as a number between 1 and 31, or 0 to unselect the currently selected day)
kn: ಆರಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕ (೧ ಹಾಗು ೩೧ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆ, ಅಥವ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ೦ ಅಳಿಸಲು ೦ ಆಗಿ)

en: The selected month (as a number between 0 and 11)
kn: ಆರಿಸಲಾದ ತಿಂಗಳು (೦ ಹಾಗು ೧೧ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿ)

en: The selected year
kn: ಆರಿಸಿದ ವರ್ಷ

en: The size of the icon
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಗಾತ್ರ

en: The step increment of the adjustment
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಹಂತದ ಏರಿಕೆ

en: The stock icon displayed in widgets representing this action.
kn: ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಶೇಖರಿತ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸಂಪರ್ಕ ತಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: The title of the assistant page
kn: ಸಹಾಯಕ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: The title of the window
kn: ವಿಂಡೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: The translation domain used by gettext
kn: gettext ನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ತ ಅನುವಾದನೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: The type of accelerators
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಕಗಳ ಬಗೆ

en: The type of message
kn: ಸಂದೇಶದ ಬಗೆ

en: The type of the assistant page
kn: ಸಹಾಯಕ ಪುಟದ ಬಗೆ

en: The type of the window
kn: ವಿಂಡೋ ಬಗೆ

en: The value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: The value of the adjustment
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯ ಮೌಲ್ಯ

en: The version of the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಆವೃತ್ತಿ

en: The widget to be monitored for accelerator changes
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕತಟವು (widget) ಮೇಲ್ವಿಚಾರಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕೆ

en: The window gravity of the window
kn: ವಿಂಡೋನ ವಿಂಡೋ ಗುರುತ್ವ

en: Theme Name
kn: ಥೀಮಿನ ಹೆಸರು

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Toolbar Style
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಕೆಯ ಶೈಲಿ

en: Toolbar icon size
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆ ಚಿಹ್ನೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Toolbar style
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಕೆಯ ಶೈಲಿ

en: Tooltip
kn: ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವು (Tooltip)

en: Tooltip Text
kn: ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವುಗಳ ಪಠ್ಯ

en: Tooltips
kn: ಸಲಕರಣೆ ಸುಳಿವುಗಳು

en: Top Padding
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Translation Domain
kn: ಅನುವಾದನೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: TreeModelSort Model
kn: TreeModelSort ಮಾದರಿ

en: Unvisited Link Color
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡದೆ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: Upper
kn: ಮೇಲಿನ

en: Urgent
kn: ತುರ್ತು

en: Use alpha
kn: ಆಲ್ಫಾವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use full page
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಪುಟವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use underline
kn: ಕೆಳಗೆರೆಯನ್ನು ಬಳಸು

en: User Data
kn: ಬಳಕೆದಾರ ದತ್ತಾಂಶ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Value in list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಮೌಲ್ಯ

en: Value of the progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೌಲ್ಯ್

en: Vertical Scroll Arrow Length
kn: ಲಂಬ ಚಲನ ಬಾಣದ ಉದ್ದ

en: Vertical alignment
kn: ಲಂಬ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Vertical scale
kn: ಲಂಬ ಅಳತೆಪಟ್ಟಿ(Vertical scale)

en: Visible
kn: ಗೋಚರ

en: Visible when horizontal
kn: ಸಮತಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ

en: Visible when vertical
kn: ಲಂಬವಾಗಿದ್ದಾಗ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: Visited Link Color
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: Website URL
kn: ಜಾಲತಾಣದ URL

en: Website label
kn: ಜಾಲತಾಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: When TRUE, empty menu proxies for this action are hidden.
kn: ನಿಜವಾದಾಗ, ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ಕಾಗಿನ ಖಾಲಿ ಅಂಶ ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗಳು ಅಡಗಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Whether all required fields on the page have been filled out
kn: ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಅಗತ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿವೆಯೆ.

en: Whether the action group is enabled.
kn: ಈ ಕ್ರಿಯಾ ಸಮೂಹವು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆಯೆ.

en: Whether the action group is visible.
kn: ಈ ಕ್ರಿಯಾ ಸಮೂಹವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆಯೆ.

en: Whether the action is enabled.
kn: ಈ ಕ್ರಿಯೆಯು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆಯೆ.

en: Whether the action is visible.
kn: ಕ್ರಿಯೆಯು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆಯೆ.

en: Whether the button grabs focus when it is clicked with the mouse
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದಿಂದ ಕ್ಲಿಕ್ ಆದಾಗ ಗುಂಡಿಯು ಕೇಂದ್ರೀಕೃತಗೊಳ್ಳಬೇಕೆ

en: Whether the cursor should blink
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವು ಮಿಣಕಬೇಕೆ

en: Whether the pixbuf has an alpha channel
kn: pixbuf ಒಂದು ಆಲ್ಫಾ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೆ

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a horizontal orientation.
kn: ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯು ಒಂದು ಸಮತಲ ನಿಲುವಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾಗ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆಯೆ.

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a vertical orientation.
kn: ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯು ಒಂದು ಲಂಬ ನಿಲುವಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾಗ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆಯೆ.

en: Whether the toplevel is the current active window
kn: ಮೇಲ್ಮಟ್ಟವು(toplevel) ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಕ್ರಿಯ ವಿಂಡೋ ಆಗಿದೆಯೆ

en: Whether the widget can be the default widget
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಪರ್ಕತಟವಾಗಬಲ್ಲದೆ

en: Whether the widget is part of a composite widget
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟವು ಒಂದು ಸಂಕೀರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕತಟದ ಒಂದು ಭಾಗವೆ

en: Whether the widget is the default widget
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಪರ್ಕತಟವೆ

en: Whether the widget is visible
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆಯೆ

en: Whether the widget responds to input
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟವು ಪ್ರದಾನಕ್ಕೆ(input) ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಬಲ್ಲದೆ

en: Whether the window frame should have a close button
kn: ವಿಂಡೋ ಚೌಕಟ್ಟು ಒಂದು 'ಮುಚ್ಚು' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕೆ

en: Whether the window should be decorated by the window manager
kn: ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನಿಂದ ವಿಂಡೋ ಅಲಂಕೃತಗೊಳ್ಳಬೇಕೆ

en: Whether this text is hidden.
kn: ಈ ಪಠ್ಯವು ಅಡಗಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆಯೆ.

en: Whether to show a sort indicator
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Whether to wrap the license text.
kn: ಪರವಾನಗಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆವೃತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ

en: Wide Separators
kn: ಅಗಲ ವಿಭಜಕಗಳು

en: Widget
kn: ಸಂಪರ್ಕತಟ (Widget)

en: Widget name
kn: ಸಂಪರ್ಕ ತಟದ(Widget ) ಹೆಸರು

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Width request
kn: ಅಗಲದ ಮನವಿ

en: Window Position
kn: ವಿಂಡೋನ ಜಾಗ

en: Window Role
kn: ವಿಂಡೋ ಪಾತ್ರ

en: Window Title
kn: ವಿಂಡೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Window Type
kn: ವಿಂಡೊ ಬಗೆ

en: Wrap license
kn: ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಆವೃತ್ತಗೊಳಿಸು

en: Year
kn: ವರ್ಷ

en: height
kn: ಎತ್ತರ

en: mode
kn: ಪದ್ದತಿ

en: the GdkScreen for the renderer
kn: ನಿರೂಪಕನಿಗಾಗಿ(renderer) Gdkತೆರೆ

en: visible
kn: ಗೋಚರ

en: width
kn: ಅಗಲ
